เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด |
1-1 |
เอฟเค โซชิ |
Tus Dassendorf |
2-2 |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
2-0 |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
3-1 |
SC Furstenfeld |
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
3-3 |
คุฟซไตน์ |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
2-4 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
เอสซี คัมบูร์ |
2-2 |
เอสวี เม็พเพ่น |
Eckernforder SV |
0-2 |
Phonix Lubeck |
เอสวี ฮอร์น |
0-0 |
SV Stripfing Weiden |
เอสวี เลนดอร์ฟ |
3-2 |
SV Spittal |
FC Bad Kotzting |
0-1 |
SpVgg Hankofen-Hailing |
เอสวี ฟรีเชีย 03 |
0-6 |
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 |
2-0 |
วอคลามาร์ค |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
4-2 |
Parkgate |
Undy Athletic |
0-7 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
ฮิทชิน ทาวน์ |
0-3 |
ลูตัน ทาวน์ |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
3-1 |
Jedinstvo Bijelo Polje |
Dereham |
0-4 |
นอริช ซิตี้ |
เฮอรินจี โบโรห์ |
1-2 |
เลย์ตัน โอเรียนท์ |
Penrith AFC |
1-5 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
มัลโดส ลูการ์นี |
3-1 |
Mladost Novi Sad |
Melksham Town |
1-6 |
บริสตอล โรเวอร์ส |
ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
2-1 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
ราดนิคกี้ 1923 |
1-1 |
โอเอฟเคเปโตรวัค |
แบรดฟอร์ด ซิตี้(N) |
2-0 |
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
ฟอร์เรส |
0-3 |
เอลจิน ซิตี้ |
SC Canadense |
0-0 |
CA Almafuerte |
NK Brinje Grosuplje |
2-3 |
เอ็นเค ครักคา |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
0-0 |
บานิค ออสตราว่า |
นีซ |
0-0 |
ลัวซานนี สปอร์ท |
ฟารูล คอนสแตนต้า |
2-3 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
Sokol Dolna Zdana |
1-2 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
สเตอัว บูคาเรสต์ |
2-3 |
เมต้าล๊อกโลบูส |
โครบริ โกลกูฟว์ |
1-2 |
เคเอส พอลโควิค |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
2-4 |
กีไอร์มอต เอสอี |
ดอร์โรจี เอฟซี |
1-1 |
บีวีเอสซี |
ซนามย่า ทรูด้า |
1-1 |
Peresvet Podolsk |
ซีมปิน ไมชาโลวี |
3-0 |
ฮูเมนเน่ |
โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
5-0 |
โซกอล ออสโตรดา |
เอฟซี ดาบาส |
2-3 |
โมโนริ เอสอี |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
1-1 |
วาซาส |
คาซิงบาร์ซิคา |
1-1 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
2-1 |
ออดราออปอเล |
Beech Sigit |
0-5 |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
วาร์ดา เซ |
1-1 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
ASV Fussgonheim |
1-5 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
ไพรบราม |
0-3 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
NK Polet Sv Martin |
1-7 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ |
3-1 |
ดูก้า ปรากซ์ |
ซิกม่า โอโลมุช |
0-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
สโลวาน ลิเบอเรช |
8-1 |
อัสติ นาดลาเบม |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
0-2 |
ฟาสตาฟ ซลิน |
วอร์ต้า พอซแนน |
1-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
0-3 |
ซาเกลบี้ ลูบิน |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
2-6 |
อูจเปสต์ |
Radunia Stezyca |
2-1 |
GKS Przodkowo |
เอสซี เครียนส์ |
3-2 |
โซล็อตเทิร์น |
สโลวัคโก้ |
2-1 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
ฮราเดตส์กราลอเว |
3-1 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
ทริเน็ค |
5-0 |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
มลาด้า โบเลสลาฟ |
3-2 |
เทปลิเซ่ |
จีเคเอส คาโตวีตเซ |
2-1 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
วินเตอร์ทูร์ |
3-0 |
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
1-0 |
รุช ซอร์ซอฟ |
เลช พอซนาน 2 |
1-2 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
สลาโว วีเซลัด |
1-3 |
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว |
ปิแอส กลิวิส |
2-0 |
สเตล รุสซ์โซว |
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
1-1 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
2-0 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
วิสล่า คราคอฟ |
3-0 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
วิสล่า คราคอฟ |
3-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
ซอนเดอร์ไจสกี |
1-1 |
เอสเบิร์ก |
ซันเดอร์แลนด์ |
2-0 |
เกทส์เฮด |
KP Calisia Kalisz |
0-0 |
จีเคเอสเบลชาโตว์ |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
1-2 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) |
การ์บาเนียกราโกล |
1-4 |
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
1-4 |
จีเคเอส ทิคี |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
2-5 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
Sportfreunde Oestrich-Iserlohn |
0-9 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
1-3 |
อัลเมเร่ ซิตี้ |
ลิงบี้ |
2-0 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี |
โอเดนเซ่ บีเค |
1-3 |
เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
เฟรมัด อเมเจอร์ |
3-0 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
Bedfont Sports |
2-2 |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
ทีเอสจี บาลินเก้น |
0-0 |
Rielasingen Arlen |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
4-1 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
ดอร์เดรชท์ |
4-2 |
คอร์ไทรจ์ |
Gala Fairydean |
1-8 |
โคฟ เรนเจอร์ |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
1-2 |
โอลเดนเบอร์ก |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
3-1 |
โวล์ฟสบวร์ก |
เร้ดดิ้ง |
2-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
Sportfreunde Dorfmerkingen |
0-2 |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
โรด้า เจซี |
6-0 |
อันเดอร์เลชท์ |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
1-3 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
เลมิงตัน |
1-3 |
โคเวนทรี ซิตี้ |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) |
4-0 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
วัดฟอร์ด |
1-3 |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
SpVgg Ansbach |
6-0 |
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น |
เวสเตอร์โล |
2-0 |
Patro Eisden |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
5-3 |
SpVgg Vreden 1921 |
กอนเซนไฮม์ |
2-0 |
FC Eddersheim |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
0-7 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน |
Bocholt FC |
1-3 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี |
1-3 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
ทียูเอสโคเบลนซ์ |
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ |
0-4 |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
0-3 |
บีเอสวี เรห์เด้น |
KMSK Deinze |
0-1 |
แซงต์ กิลลุส |
บิชอป โอ๊คแลนด์ |
0-5 |
มิดเดิลสโบรห์ |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ |
1-5 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
เอฟซี วิล 1900 |
1-3 |
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 |
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
1-7 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
คริสตัล พาเลซ |
1-1 |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
คุฟซไตน์ |
0-4 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
เบดฟอร์ด ทาวน์ |
0-2 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
2-3 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์ |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
5-3 |
เอฟซี ออสส์ |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
1-2 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
ลินฟีลด์ เอฟซี |
1-2 |
เซนต์ เมียร์เรน |
ยูดีไอ 19 |
1-3 |
วิลเลม 2 |
ไอร์ไวน์ มีโดว์ |
2-5 |
สแตรนแรร์ |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
1-0 |
ปาร์ดูบีตเซ |
อัลลัว แอทเลติค |
2-0 |
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก |
ปีเตอร์เฮด |
0-4 |
ดันดี |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
1-3 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
บาด วิลเบล |
2-2 |
Rot-Weiss Walldorf |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
2-1 |
VFB Hallbergmoos |
เคเอเอส ยูเปน |
4-1 |
อเลมานเนีย อาเค่น |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
0-1 |
โฮลสไตน์ คีล |
โอลเดนเบอร์ก |
2-3 |
Phonix Lubeck |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
0-3 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
ไฟร์บวร์ก |
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
กาเซียนเท็ป B.B. |
1-2 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
เกรทน่า เอฟซี |
2-3 |
ดัมบาร์ตัน |
สตวร์มกราซ |
0-0 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง |
ไอน์ทรัค เทรียร์ |
3-0 |
TSV Schott Mainz |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
6-3 |
เอฟวี เดียฟเฟลน |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-2 |
เซอร์เคอร์ บรูซ |
อีสต์ ไฟฟ์ |
3-0 |
คาวเดนบีท |
มอนโทรส |
1-1 |
อาร์บรอท |
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ |
vs |
Jahn Regensburg Youth |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
3-1 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
โกรนิงเก้น |
2-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
3-0 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
MSK Puchov |
0-2 |
เทรนซิน |
คลับบรูซ |
2-1 |
เบียรส์ชอทวิลริค |
TuS Blau-Weiss Lohne |
0-0 |
ชาลเก้ 04 |
ล็องส์ |
0-0 |
ปารีส เอฟซี |
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
0-1 |
ธนาคาร โอ ดี |
รูเปล บูม |
1-5 |
วาสแลนด์ บีเวเรน |
นูเนียตัน โบโรห์ |
0-4 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
Plymouth Parkway |
vs |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
ลูเซิร์น |
4-1 |
วาดุซ |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
0-1 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
นานท์วิช ทาวน์ |
0-3 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
1-3 |
ควีน ออฟ เซาธ์ |
โบรร่า เรนเจอร์ส |
vs |
อินเวอร์เนสส์ |
อัลเฟรตัน ทาวน์ |
0-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
vs |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
0-4 |
ลินคอล์น ซิตี้ |
อาแซด อัลค์มาร์ |
3-1 |
พีอีซี ซโวลล์ |
สตองดาร์ด ลีแอช |
vs |
Jeunesse Molenbeek |
เอเวสแฮม |
0-4 |
เชลแน่ม ทาวน์ |
อาร์เซน่อล ตูล่า |
vs |
เอฟเค อาร์ยาซาน |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น |
0-4 |
บาร์เวล |
เบดฟอร์ด ทาวน์ |
0-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
Oudenaarde |
vs |
ออสเทนเด้ |
AFC Kempston Rovers |
vs |
รัชเดน ไดมอนด์ |
Sutton Common Rovers |
1-5 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล |
ซิกม่า โอโลมุช |
1-3 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
vs |
ฮันโนเวอร์ 96 |
Duren |
3-2 |
FC Wiltz 71 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
0-2 |
แบล็คพูล |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
0-2 |
จิลลิ่งแฮม |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
0-3 |
พอร์ทสมัธ |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
3-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท |
ออสเตรีย ลัสเตนัว |
0-4 |
เซนต์ กัลเลน |
Kelty Hearts |
vs |
เรธโรเวอร์ส |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
2-1 |
แอนนัน แอธเลติก |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
2-1 |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
Jersey Bulls |
vs |
สตีฟเนจ โบโรห์ |
เคเอสเค ไฮสท์ |
vs |
ราซิ่ง เกงค์ |
สปาร์ตัก มอสโก |
vs |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
ลิฟวิงสตัน |
0-3 |
กรีน็อค มอร์ตัน |
Abbey Rangers |
vs |
อีสต์ไลก์ |
SG Finnentrop/Bamenohl |
0-0 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น |
รอแยล อันท์เวิร์พ |
4-0 |
เมเชเลน |
อีสต์บอร์น โบโรห์ |
0-1 |
คราวเลย์ ทาวน์ |
นิว มิลส์ |
vs |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
ฟรอเม ทาวน์ |
2-3 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
Hednesford Town |
vs |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) |
Deal Town |
vs |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) |
ออสเตรียเวียนนา |
3-0 |
เฟริส เวียนนา 1894 |
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
3-3 |
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
Melksham Town |
2-3 |
สวินดอน ทาวน์ |
กราเซอร์ เอเค |
1-4 |
ดอมซาเล่ |
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
vs |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
แอสคอท ยูไนเต็ด |
0-0 |
สลอค ทาวน์ |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
0-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค |
Missisle |
vs |
ม็องกัสปอร์ |
ราสนิกีร์ ไนร์ |
1-3 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ |
ซังค์ พอลเท่น |
4-0 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
vs |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
ราปิด เวียนนา |
2-3 |
เออีเค ลาร์นาคา |
มักเดเบิร์ก |
1-4 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
เอฟซี ธูน |
vs |
สเตด โลซาน อูชชี |
TuS Bersenbruck |
vs |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
โกลนิค เลชน่า |
2-1 |
ซีเอส โวลุนทารี |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ |
vs |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
ดีเจเค เจเบนบัช |
vs |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
เวสเตอร์โล |
2-1 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
Szentlorinc SE |
vs |
Nagykanizsai TE 1866 |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
vs |
ราปิด บูคาเรสต์ |
เบอโน่ |
2-2 |
สโลวาน บราติสลาวา |
เอฟซี ฮีบาร์ |
vs |
วิโตชา บิสตริต้า |
VV Hugozad |
vs |
เอ็มเมน |
เอเจ โอแซร์ |
1-2 |
เกรอน็อบล์ |
Madese Boys |
vs |
เอ็นเอซี เบรด้า |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
2-1 |
FC Dobrudzha |
ฟารูล คอนสแตนต้า |
2-2 |
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
2-3 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
0-4 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
ทาบอร์เซซานา |
vs |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน |
3-1 |
ชาเลอร์รัว |
คัพเฟ่นเบิร์ก |
vs |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส |
สตวร์มกราซ |
1-1 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
เอสซี ชวาส |
1-6 |
โบโตซานี่ |
พีริน บลากอเยฟกราด |
1-0 |
เบลาสิต้า เปทริท |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
4-0 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
0-0 |
อโปเอล นิโคเซีย |
Wadegesi Heim |
vs |
FC Basara Mainz |
เอ็นดี เบลตินซี |
0-2 |
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
เอฟเค รอสตอฟ |
2-0 |
FK Kuban Kholding |
โคลูบารา |
1-2 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
อูเทร็คท์ |
2-4 |
ควีนส์ ปาร์ค |
ตูลูส |
2-0 |
นีมส์ |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
0-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
vs |
คราโคเวีย คราคอฟ |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
vs |
เอฟเค ไบโอลอก |
Posusje |
0-0 |
FK Igman Konjic |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
3-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica |
สโลโบดา |
1-1 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
4-0 |
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
ปาร์ติซาน เบลเกรด |
0-1 |
เฟเนร์บาห์เช่ |
สลาเวน โคปริฟนิก้า |
1-2 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
vs |
ซาบรุคเค่น |
เซอร์เวตต์ |
vs |
เนอชาแตล ซามักซ์ |